ร้าน Thank You Mart ได้เคยวางจำหน่ายเครื่องสำอางลิมิเต็ดจาก Betty Boop ไปแล้วครั้งหนึ่ง ได้รับการตอบรับขายดีหมดสต๊อกอย่างรวดเร็ว ครั้งนี้จึงได้ออกคอลเลคชั่นใหม่จำหน่ายทางเว็บไซต์อีกครั้ง
![](https://content.fun-japan.jp/renewal-prod/cms/articles/content/26236740f7d2716b5bff2296686b52646b14190e.jpg)
สำหรับสินค้าที่จะวางจำหน่ายรอบนี้เป็นลิปสติกรูปหัวใจและแฮนด์ครีม ของที่ใช้ทุกวันแบบนี้ใครๆ ก็อยากจะใช้ของน่ารักๆ สินค้าคุณภาพดี สีชัด แพ็คเกจน่ารัก ราคาทุกชิ้นเพียงแค่ 390 เยน (ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม)
ลิปสติกรูปหัวใจ
ลิปแมทเนื้อครีมให้สีเด่นชัด ทาเพียงแค่ครั้งเดียวก็ให้สวยได้ตลอดทั้งวัน
Cream Lipstick 390 เยน (รวมภาษีแล้ว 421 เยน)
![](https://content.fun-japan.jp/renewal-prod/cms/articles/content/3db81608be151335e1fb9517311376c737d8ec80.jpg)
Matte Lipstick 390 เยน (รวมภาษีแล้ว 421 เยน)
![](https://content.fun-japan.jp/renewal-prod/cms/articles/content/bba52556c2c2df696ed777a390789e5a252e6ba8.jpg)
ผลิตภัณฑ์บำรุง
แฮนด์ครีม (จัสมินแอปเปิ้ล) 390 เยน (รวมภาษีแล้ว 421 เยน)
สาวเปรี้ยวน่ารักเบ็ตตี้จังจะมอบผิวที่นุ่มชุ่มชื้นให้ด้วยส่วนผสมของเชียร์บัตเตอร์ พร้อมกลิ่นหอมกลิ่นจัสมินแอปเปิ้ล
![](https://content.fun-japan.jp/renewal-prod/cms/articles/content/cbf05e03a074c44be3b92abdec3c878fc8299897.jpg)
เกี่ยวกับร้าน Thank You Mart
ที่นี่เป็นร้านขายของกระจุกกระจิกหรือเครื่องประดับสุดน่ารักแนวฮาราจุกุสำหรับสาวๆ วัยรุ่นช่วงอายุ 10 ปี ถึงวัย 20 ปี ด้วยราคาประหยัดสำหรับวัยเรียน แม้งบน้อยก็สนุกกับการแต่งตัวได้ ด้วยราคาทุกชิ้นในร้านเพียง 390 เยน (รวมภาษีแล้ว 421 เยน)
Comments