![มาแล้ว!แฟชั่นออกใหม่ต้อนรับฤดูใบไม้ร่วง2018 MiX STYLEจาก“Right-on”](https://content.fun-japan.jp/renewal-prod/cms/articles/content/6de89b04ddc6290fc806cf24e3eba15c81063e86.jpg)
Right-on แบรนด์ชื่อดังซึ่งเป็นผู้นำด้านแฟชั่นและเทรนด์ต่างๆมาอย่างต่อเนื่อง โดยเฉพาะยีนส์เดนิม เสื้อผ้าต่างๆและของจิปาถะที่มีแฟนๆคลั่งไคล้สะสมมากมาย ครั้งนี้เราจะมาแนะนำการแต่งตัวสไตล์ฤดูใบไม้ร่วงจากRight-on รับรองไม่ผิดหวัง
ไฮไลท์ของฤดูกาลนี้คือ: เสื้อถักไหมพรม
![ไฮไลท์ของฤดูกาลนี้คือ: เสื้อถักไหมพรม](https://content.fun-japan.jp/renewal-prod/cms/articles/content/6405cdcfc17a01e781a4ff5a8bf6b54cb7510ef6.jpg)
จุดเด่นของเสื้อถักนี้คือค่อนข้างจะพอง ดูหลวมๆและใส่เป็นเสื้อทับด้านบนน่ารักมากๆ ตาข่ายที่ถักไว้เป็นอย่างดีให้รู้สึกถึงฤดูใบไม้ร่วง ไม่ว่าจะเป็นกางเกงยีนส์หรือกระโปรงก็สามารถเลือกใส่ได้เข้ากันโดยที่ไม่ต้องใช้เวลาในการเลือกเสื้อผ้านานและมั่นใจสุด
![ไฮไลท์ของฤดูกาลนี้คือ: เสื้อถักไหมพรม](https://content.fun-japan.jp/renewal-prod/cms/articles/content/812c5ab193e07f33a58bbcffe8405cbce37915ec.jpg)
ภายใต้ธีมFeminine×British ถ้าเราเลือกใส่คู่กับกระโปรงSuedeหรือกระโปรงหนังกลับที่มีขายอยู่ที่ที่ร้านRight-onก็จะได้ประมาณเหมือนในรูป เสื้อด้านบนที่ดูหลวมๆแต่ดูละเอียดอ่อนที่ผสมผสานกับกระโปรงทำให้ดึงความน่ารักของผู้หญิงมาได้อย่างลงตัว
ข้อมูลสินค้า
- เสื้อไหมพรม 3,990เยน(ประมาณ 1200 บาท)
※เสื้อไหมพรม 3,990เยน※ชุดที่สวมใส่ตามแบบในภาพ: (รหัสสี: 0035), ฟรีไซส์ - กระโปรงSuedeหรือกระโปรงหนังกลับ 3,990 เยน(ประมาณ 1200 บาท)
※ชุดที่สวมใส่ตามแบบในภาพ: สีเบจ(รหัสสี: 0075), ฟรีไซส์
เสื้อถักไหมพรมคอเต่าที่จะทำให้ใบหน้าของคุณดูโดดเด่นและอ่อนโยน
![เสื้อถักไหมพรมคอเต่าที่จะทำให้ใบหน้าของคุณดูโดดเด่นและอ่อนโยน](https://content.fun-japan.jp/renewal-prod/cms/articles/content/3459e69620323302e2bb1797b87736cc6d744512.jpg)
เสื้อถักไหมพรมคอเต่าที่ไม่ใช่ให้ความอบอุ่นไปจนถึงคอเท่านั้นแต่ยังทำให้ใบหน้าของคุณดูโดดเด่น อ่อนโยนอีกด้วยมาลองดูกันเลย
![เสื้อถักไหมพรมคอเต่าที่จะทำให้ใบหน้าของคุณดูโดดเด่นและอ่อนโยน](https://content.fun-japan.jp/renewal-prod/cms/articles/content/73b25120a1f6ce8e26f1d85194dba5036f2523bc.jpg)
เมื่อลองนำกางเกงยีนส์และเสื้อโค้ทที่ขายอยู่ในRight-onมาแมทซ์กันแล้วก็ได้ลักษณะตามรูป กางเกงขาตรงๆเท่ห์ๆกับเสื้อไหมพรมพองๆก็ยังให้ความรู้สึกอ่อนโอน น่ารักของผู้หญิงออกมา
ข้อมูลสินค้า
- เสื้อโค้ท Fake mouton reversible coat7,990 เยน(ประมาณ2,400 บาท)
※ชุดที่สวมใส่ตามแบบในภาพ: (รหัสสี: 7599), ฟรีไซส์ - เสื้อไหมพรมคอเต่า4,990เยน
※ชุดที่สวมใส่ตามแบบในภาพ: เบจ(รหัสสี: 7599), ฟรีไซส์ - W-Front Straight 7,900 เยน(ประมาณ2,370 บาท
※ชุดที่สวมใส่ตามแบบในภาพ: (รหัสสี: 0005, ) ไซส์ XS~L
เสื้อกันหนาวคอกลมลายChampion สีสวยสุดๆจนคุณห้ามใจไว้ไม่ไหว
![เสื้อกันหนาวคอกลมลายChampion สีสวยสุดๆจนคุณห้ามใจไว้ไม่ไหว](https://content.fun-japan.jp/renewal-prod/cms/articles/content/919fc6db95cef007ce620f072133541f8dcd1713.jpg)
เสื้อกันหนาว pullover พิมพ์ลาย Champion ที่ดูเรียบๆและสีสวยมากสามารถเลือกใส่เข้ากับชุดอื่นๆได้ดีในชีวิตประจำวัน ไม่ว่าจะออกไปเที่ยวหรือใส่สบายๆอยู่บ้านก็ได้
![เสื้อกันหนาวคอกลมลายChampion สีสวยสุดๆจนคุณห้ามใจไว้ไม่ไหว](https://content.fun-japan.jp/renewal-prod/cms/articles/content/8c01d4b15da22957cc3ab73eef78439ca58d4a46.jpg)
กางเกงขาบาน สีของฤดูใบไม้ร่วงอย่าง สีขาว สีดำและสีที่ให้ความรู้สึกอบอุ่นหรือจะเป็นสีอื่นๆก็ได้ซึ่งไม่ว่าจะเป็นสีที่มักใส่ในฤดูหนาวก็สามารถเข้ากันได้อย่างดี
![เสื้อกันหนาวคอกลมลายChampion สีสวยสุดๆจนคุณห้ามใจไว้ไม่ไหว](https://content.fun-japan.jp/renewal-prod/cms/articles/content/cc57a771d768e6d9dee02dccddb6b562d2e5cf7e.jpg)
และถ้าคุณเลือกใส่กางเกงนี้กับเสื้อกันหนาว pullover แล้ว คุณก็จะเข้าธีมWork × British แฟชั่นนิสต้าอย่างคุณพลาดไม่ได้นะที่จะลองสวมใส่ในฤดูใบไม้ร่วงนี้! หรูและดูดีมากๆ
ข้อมูลสินค้า
- เสื้อคลุมยาว 6, 999 เยน (ประมาณ2,100 บาท)
※รุ่นที่สวมใส่ตามแบบในภาพ: สีเทา (รหัสสี: 0095), ฟรีไซส์ - เสื้อกันหนาวLoose Champion print sweat pullover 4,900 เยน (ประมาณ1,490 บาท)
※แบบที่สวมใส่ตามแบบในภาพ: สีม่วง (รหัสสี: 0085), ไซส์ M - กางเกงขาบาน Wide baker pants 3,990 เยน(ประมาณ1,200 บาท)
※แบบที่สวมใส่ตามแบบในภาพ: สีเขียวมะกอก (รหัสสี: 0039), ไซส์ M-L - W face check stole (ผ้าพันคอ / ผ้าคลุมไหล่)1,990 เยน(ประมาณ600 บาท)
※แบบที่สวมใส่ตามแบบในภาพ: สีแดง (รหัสสี: 0047)
เสื้อกันหนาว “liner mountain parka” สบายๆและหวานๆ
![เสื้อกันหนาว “liner mountain parka” สบายๆและหวานๆ](https://content.fun-japan.jp/renewal-prod/cms/articles/content/155230f39eba2fcbe3c56d2f19e33daca589aad5.jpg)
ถ้าคุณลองเลือกใส่ กางเกงยีนส์ รองเท้าผ้าใบและเสื้อกันหนาวแบบมีหมวก (mountain parka)
ลุคของคุณก็จะดูกระฉับกระเฉง แต่ก็ยังดูมีความเป็นผู้หญิงอยู่เพราะว่าเสื้อเป็นสีที่ดูหวานๆ อ่อนๆ คุณสามารถใส่ไปทุกที่และทุกสถานการณ์ ชุดนี้จะกลายเป็นชุดตัวโปรดของคุณที่ควรนำไปด้วยเวลาไปเที่ยว
![เสื้อกันหนาว “liner mountain parka” สบายๆและหวานๆ](https://content.fun-japan.jp/renewal-prod/cms/articles/content/703bf1ba5933fa3b61fe09024cf852a1984b9867.jpg)
นี่คือธีม Sports × British มิกซ์แอนด์แมทช์โดย Right-on ใส่หมวกและรองเท้าผ้าใบเพื่อให้ดูแนวสปอร์ตผสมกับชุดกระโปรงยาวที่ทำให้ดูเป็นผู้หญิงมากขึ้น
ข้อมูลสินค้า
- กระโปรงยาวเรียบ Plain sweat pullover 3,900เยน (ประมาณ1,170 บาท)
※แบบชุดที่ใส่ตามภาพ: Kinari (รหัสสี: 0071), ไซส์S - L - เสื้อกันหนาว Liner mountain parka 5,990 เยน (ประมาณ1,800 บาท)
※แบบชุดที่ใส่ตามภาพสีเบจ (รหัสสี: 0075), ไซส์ M-L - กระโปรงจัมเปอร์ 4,990 เยน (ประมาณ1,500 บาท)
※รุ่นที่สวมใส่ตามแบบในภาพ: สีน้ำตาล (รหัสสี: 0025), ฟรีไซส์ - หมวก NEWHATTAN CAP 1,990 เยน (ประมาณ600 บาท
※ชุดที่สวมใส่ตามแบบในภาพ: L สีเบจ (รหัสสี: 0073) ฟรีไซส์
เป็นอย่างไรกันบ้างกับสไตล์การมิกซ์แอนด์แมทช์ของRight-onเพื่อต้อนรับฤดูใบไม้ร่วง รับรองเลยว่าถ้าคุณได้ใส่แล้วเพื่อนๆของคุณก็ต้องอยากใส่ตามคุณเช่นกัน
หากคุณได้มาเที่ยวที่ญี่ปุ่นแล้วอย่าลืมแวะมาที่Right-on
คูปองส่วนลดพิเศษ
แสดงQR codeนี้ให้กับพนักงานของร้านRight-on shopsในประเทศญ๊่ปุ่นหรือประเทศไต้หวัน และคุณจะได้รับส่วนลด 2%! ถ้าคุณซื้อสินค้าร้านRight-on shopsในประเทศญี่ปุ่นที่มีบริการปลอดภาษี คุณจะได้รับส่วนลดเพิ่มขึ้นอีก 8% !
- คูปองนี้ไม่สามารถใช้ร่วมกับคูปองอื่นหรือสินค้าที่ลดราคาได้
- สามารถใช้คูปองนี้ได้จนถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2018
![](https://content.fun-japan.jp/renewal-prod/cms/articles/content/efbaf884b701439e000ba36ea7b3f033029b19c7.jpg)
Comments