ในครั้งนี้บูธนิทรรศการส่งเสริมการท่องเที่ยวจากภูมิภาคชูโกคุ "จังหวัดทตโตริและจังหวัดโอคายาม่า" ได้เข้าร่วมงาน TITF ณ อิมแพคอารีนาเมืองทองธานี โซน Challenger Hall 2 โดยงานจะจัดขึ้นตั้งแต่วันพฤหัสบดีที่ 16 มกราคม 2020 ไปจนถึงวันอาทิตย์ที่ 19 มกราคม
สำหรับวันศุกร์ที่ 17 มกราคมและวันเสาร์ที่ 18 มกราคมนั้น นักแสดงชื่อดังอย่างคุณ "Sara Hohler" และแดนเซอร์ชื่อดังอย่างคุณ "Toey Thanothai" จะแวะมาที่บูธของเราด้วย โดยในปี 2019 ที่ผ่านมาพวกเขาได้จัดรายการทอร์คโชว์แสนสนุกเกี่ยวกับทริปจังหวัดโอคายาม่าและจังหวัดทตโตริ และถึงแม้ว่ารายการจะจบลงแล้ว แต่ทางเรายังได้จัดงานถ่ายภาพร่วมกับทั้งสองท่าน สำหรับผู้ชมที่แวะเวียนมายังบูธของเราโดยเฉพาะเลยค่ะ! แล้วอย่าลืมแวะไปที่บูธจังหวัดทตโตริและจังหวัดโอคายาม่ากันนะคะ!
ทอร์คโชว์จาก Sara Hohler&Toey Thanothai และงานถ่ายภาพ
- วันที่:วันศุกร์ที่ 17 มกราคม 2020 และวันเสาร์ที่ 18 มกราคม 2020
- เวลา:รอบที่ ① 14:00 น. ~ และรอบที่ ② 15:30 น. ~(กำหนดการ)
![](https://content.fun-japan.jp/renewal-prod/cms/articles/content/Sara-HohlerToey-Thanothaijpg_2020-01-07-06-32-52.jpg)
![](https://content.fun-japan.jp/renewal-prod/cms/articles/content/jpg_2020-01-07-06-33-05.jpg)
![](https://content.fun-japan.jp/renewal-prod/cms/articles/content/jpeg_2020-01-07-06-33-14.jpeg)
Comments